Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: VỀ GIẢI QUYẾT ĐÂT ĐAI
Câu hỏi: Tôi đã gửi đơn đề nghị ubnd thị xã giải quyết việc cấp giấy CNQSD ĐẤT Cho Tôi nhưng thời gian đã 3 tháng mà ko có câu trả lời. Vậy tôi đề nghị cho Tôi biết lý do.
Người gửi: Lý Hùng Thanh Thư điện tử: thanhlh@gmail.com
Địa chỉ: Số điện thoại:
Lĩnh vực: Đất đai Ngày gửi: 03/04/2019
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: BBT
Ngày trả lời: 03/04/2019
Trả lời:

Qua kiểm tra, đơn của ông Lý Hùng Thanh đã được UBND thị xã xử lý và trả lời tại Công văn số 356/UBND-TNMT ngày 10/4/2018; văn bản đã được gửi đến cho ông theo quy định. Mặt khác Ban Biên tập sẽ gửi Công văn trả lời cho ông vào địa chỉ email cá nhân ông cung cấp để tiện theo dõi.

Trân trọng!

Lượt xem: 43

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ THỊ XÃ BUÔN HỒ

Cơ quan chủ quản: Ủy Ban nhân dân Thị xã Buôn Hồ

Cơ quan thường trực: BTG Thị ủy và Văn phòng HĐND, UBND thị xã

Trưởng Ban biên tập: Ông Nguyễn Thanh Tùng - Thị ủy viên - Phó Chủ tịch UBND thị xã Buôn Hồ

Trụ sở: Số 02 - Đường Trần Hưng Đạo - Phường An Lạc - Thị xã Buôn Hồ - Tỉnh Đắk Lắk.

Điện thoại: 0262 3.871.630 Fax: 0262 3.872.760 Email: buonho@daklak.gov.vn

Thực hiện bởi Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông tỉnh Đắk Lắk